lugha

Topic-icon Swali 787-800 mega pakiti tatizo.

zaidi
1 mwaka 5 iliyopita #632 by ricsmi

Wapendwa wote, Nimekuwa hivi karibuni ilianza kucheza FSX SE na kwa kweli kufurahia hayo.

Nimekuwa imewekwa tu TDS 787-800 mega pakiti na tatizo tu nina nayo ni kwamba hakuna hata kifungo cockpit na knobs kazi katika VC, I kuruka ndege yangu yote katika vc na hii kuua ndege hii kwa mimi kama i hawezi kusimama 2d cockpit.

Yoyote mawazo guys?

Shukrani.

Tafadhali Ingia or Fungua akaunti kujiunga na mazungumzo.

zaidi
1 mwaka 5 iliyopita #633 by Gh0stRider203

vizuri kwa vile ni 2 injini ndege, mimi kwa kweli unajua VC unaweza kutumia. itabidi kushusha ndege ya ziada, lakini utakuwa na thamani yake :)

Www.fs-freeware.net/downloads/download/5...lagship-liberty.html

hii itabidi kuonyesha jinsi ya kubadilishana nje VC




VC katika hii moja ni badala nzuri. Mimi si kweli matumizi yake lakini ni kazi :)


Gh0stRider203
Marekani Airways VA
Mmiliki / Mkurugenzi Mtendaji

www.facebook.com/AmericanAirwaysVA
user zifuatazo (s) alisema Asante: ricsmi

Tafadhali Ingia or Fungua akaunti kujiunga na mazungumzo.

zaidi
1 mwaka 5 iliyopita #634 by ricsmi

shukrani Ok mimi itabidi kuangalia, alipata tatizo lingine, i tu niliona kwamba katika mtazamo nje kuna kubwa pusher lori masharti ya ndege.

Je, i kujikwamua kwamba kama inaonekana silly na tu kipande cha picha kwa namna ya default moja.

Tafadhali Ingia or Fungua akaunti kujiunga na mazungumzo.

zaidi
1 mwaka 5 iliyopita #635 by Gh0stRider203

kwanza VC, sasa stowaways? Inaonekana kama wewe hawezi kupata mapumziko! LOL

kwamba mimi nina uhakika kuhusu, kwa uaminifu. Sina kuruka 787 (772LR ina uwezo bora na mbalimbali). Jambo ONLY naweza kupendekeza ni kuangalia chini ya paneli ili kuona kama kuna shirika dirisha. Najua baadhi ya ndege Project Open Sky na hilo.


Gh0stRider203
Marekani Airways VA
Mmiliki / Mkurugenzi Mtendaji

www.facebook.com/AmericanAirwaysVA

Tafadhali Ingia or Fungua akaunti kujiunga na mazungumzo.

zaidi
1 mwaka 5 iliyopita #640 by ricsmi

Baada ya kusoma kwa njia ya kusoma yangu anasema kuna Shirika jopo kwamba wanaweza kuzima tug, jopo anapaswa kuonyesha baada kubwa ctrl + 7 lakini isnt kazi pia. :(

Yoyote mawazo gents?

Shukrani.

Tafadhali Ingia or Fungua akaunti kujiunga na mazungumzo.

  • Hawaruhusiwi: kujenga mada mpya.
  • Hawaruhusiwi: kujibu.
  • Hawaruhusiwi: kuongeza attachements.
  • Hawaruhusiwi: hariri ujumbe wako.
Wasimamizi: Gh0stRider203
Muda wa kujenga page: 0.116 sekunde
lugha